J'ai créé cette vidéo à l'aide de l'application de montage de vidéos YouTube (http://www.youtube.com/editor)

Vunja mbavu zako hapa kwa kuangalia mautamu ya mchekeshaki kitale pamoja na sharo milionea enzi za uhai wake yani lazima uvunjike mbavu ( usisahau ku ...

Washukiwa tisa wa kuuza na kusambaza filamu za ngono wametiwa nguvuni baada ya msako wa maafisa wa polisi walioshirikiana na maafisa kutoka bodi ya fi...

Some people think it's the man's job to make sure he uses a condom, some people think contraception is up to the woman. They're both wrong - it takes ...